Vefþulan er vefþjónusta ætluð þeim sem einhverra hluta vegna eiga erfitt með að lesa texta af skjá

Stjórnsýsla
Nefndir og ráð

Nefndir, ráð og stjórnir

Almannavarnanefnd

Aðalmenn Varamenn
Ásgerður Halldórsdóttir Magnús Örn Guðmundsson
   

Bláfjallanefnd - Stjórn skíðasvæða höfuðborgarsvæðisins og Bláfjallafólkvangs

Aðalmaður Varamaður
Magnús Örn Guðmundsson
Sigrún Edda Jónsdóttir

Fundargerðir Stjórnar skíðasvæða höfuðbrgarsvæðisins og Bláfjallafólkvangs

Brunabótafélag Íslands - fulltrúaráð

Aðalmenn Varamaður
Ásgerður Halldórsdóttir
Magnús Örn Guðmundsson

Bæjarráð

 Aðalmenn  Varamenn
 Magnús Örn Guðmundsson, formaður Bjarni Torfi Álfþórsson
 Sigrún Edda Jónsdóttir  Ásgerður Halldórsdóttir
 Guðmundur Ari Sigurjónsson Sigurþóra Bergsdóttir
Fundargerðir bæjarráðs

Fjölskyldunefnd

Aðalmenn Varamenn
Bjarni Torfi Álfþórsson, formaður
Sigrún Edda Jónsdóttir
Árni Ármann Árnason Ragnhildur Jónsdóttir
Sjöfn Þórðardóttir
Sigríður Sigmarsdóttir
Sigurþóra Bergsdóttir 
Guðmundur Ari Sigurjónsson
Ragnar Jónsson Halldóra Jóhannesdóttir 
Áheyrnarfulltrúi Ungmennaráðs:
Thelma Hrund Sigurbergsdóttir        Thelma Karen Halldórsdóttir 

Fundargerðir fjölskyldunefndar


Heilbrigðisnefnd Kjósarsvæðis
Aðalmenn Varamenn

Hannes Tryggvi Hafstein

Bjarni Torfi Álfþórsson
Magnús Rúnar Dalberg 

Hildur Ólafsdóttir

Fundargerðir Heilbrigðisnefndar Kjósarsvæðis


Hjúkrunarheimilið Eir - fulltrúaráð

Aðalmenn Varamenn
Jónína Þóra Einarsdóttir Petrea I. Jónsdóttir





Íþrótta og tómstundanefnd

Aðalmenn Varamenn
Sigríður Sigmarsdóttir, formaður Guðmundur Helgi Þorsteinsson
Kristján  Hilmir Baldursson
Guðrún Jónsdóttir
Lárus Gunnarsson
Hákon Jónsson
Helga Carlotte Reynisdóttir
Stefanía Helga Sigurðardóttir
Saga Ómarsdóttir
Dagbjörg H. Kristinsdóttir

Áheyrnarfulltrúi Ungmennaráðs:

Jóhann Þór Gunnarsson                         Oliver Allen                          

Fundargerðir íþrótta- og tómstundanefnd


Menningarnefnd
Aðalmenn Varamenn

Guðrún Jónsdóttirformaður

Lárus Gunnarsson
Guðni Sigurðsson
Kristján Hilmir Baldursson
Þórdís Sigurðardóttir
Hannes Tryggvi Hafstein
Stefanía Helga Sigurðardóttir
Helga Charlotte Reynisdóttir
Margrét H. Gústavsdóttir
Karl Pétur Jónsson
Áheyrnarfulltrúi Ungmennaráðs:
Kristján Hilmir Baldursson                                    Stefán Nordal                                               

Fundargerðir menningarnefndar


Reykjanesfólkvangur
Aðalmaður Varamaður

 



Samband íslenskra sveitarfélaga (SÍS) - Landsþing
Aðalmenn Varamenn
Ásgerður Halldórsdóttir Sigrún Edda Jónsdóttir
Magnús Örn Guðmundsson
Bjarni Torfi Álfþórsson
Guðmundur Ari Sigurjónsson
Sigurþóra Bergsdóttir



Samtök sveitarfélaga á höfuðborgarsvæðinu (SSH) - Fulltrúaráð

Aðalmenn Varamenn
Magnús Örn Guðmundsson
Sigrún Edda Jónsdóttir
Guðmundur Ari Sigurjónsson
Sigurþóra Bergsdóttir

 

Samtök sveitarfélaga á höfuðborgarsvæðinu (SSH) - Svæðisskipulagsráð  

Aðalmenn  Varamenn
Ragnhildur Jónsdóttir
Magnús Örn Guðmundsson

 

 

Skipulags- og umferðarnefnd
Aðalmenn Varamenn
Ragnhildur Jónsdóttir, formaður Guðrún B. Vilhjálmsdóttir 
Ingimar Sigurðsson
Guðrún Jónsdóttir
Sigríður Sigmarsdóttir
Hannes Tryggvi Hafstein
Þorleifur Örn Gunnarsson
Karen María Jónsdóttir
Ragnhildur Ingólfsdóttir
Garðar Gíslason
Áheyrnarfulltrúi Ungmennaráðs:
Kristján Hilmir Baldursson            Helga Haraldsdóttir                

Fundargerðir skipulags- og umferðarnefndar


Skólanefnd
Aðalmenn Varamenn
Sigrún Edda Jónsdóttir, formaður Kristján Hilmir Baldursson
Ragnhildur Jónsdóttir Lárus Gunnarsson
Guðmundur Helgi Þorsteinsson
Þórdís Sigurðardóttir
Hildur Ólafsdóttir
Sigurþóra Bergsdóttir
Björn Gunnlaugsson

Áheyrnarfulltrúi Ungmennaráðs:
Stefanía Helga Sigurðardóttir        Thelma Karen Halldórsdóttir  

Fundargerðir skólanefndar


Slökkvilið höfuðborgarsvæðisins (SHS) - stjórn
Aðalmaður Varamaður
Ásgerður Halldórsdóttir Magnús Örn Guðmundsson

Fundargerðir stjórnar Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins


Sorpa - stjórn
Aðalmaður Varamaður
Bjarni Torfi Álfþórsson      Magnús Örn Guðmundsson 

Fundargerðir stjórnar Sorpu

 

Umhverfisnefnd
Aðalmenn Varamenn
Hannes Tryggvi Hafstein, formaður Guðmundur Helgi Þorsteinsson
Hákon Jónsson Sigríður Sigmarsdóttir
Guðrún Jónsdóttir Ragnhildur Jónsdóttir
Karen María Jónsdóttir Stefán Bergmann 
Dagbjört H. Kristinsdóttir Garðar Gíslason
Áheyrnarfulltrúi Ungmennaráðs:
Oliver Allen                                                            Helga Haraldsdóttir                                      

Fundargerðir umhverfisnefndar

Fundargerðir stjórnar veitustofnana


Öldungaráð Seltjarnarnesbæjar

Aðalmenn  Varamenn 
Petrea I Jónsdóttir, formaður Sigríður Sigmarsdóttir
Guðmundur Ari Sigurjónsson
Sigurþóra Bergsdóttir
Magnús Oddsson 
Sigríður Ólafsdóttir  
Þóra Einarsdóttir Stefán Bergmann 
Birgir Vigfússon 
Hildur Guðmundsdóttir 

Efst á síðu




Gott aðgengi fatlaðra, forgangur 1 Gott aðgengi fatlaðra, forgangur 2

Útlit síðu: